ลูกชาย

พรุ่งนี้บ้านนี้ก็ได้ฤษกออกมาลืมตาดูโลกเเล้ว ขอกำลังใจจากแม่ๆบ้านอื่นหน่อยจ้า

28 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินกีด้วยนะคะ ทานอาหารบำรน้ำนมรอเลยนะคะ จะได้มีน้ำนม

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ ได้เห็นหน้าเจ้าตัวเล็กแล้ว

VIP Member

ขอให้คลอดง่ายๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

ขอให้ปลอดภัย สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ คลอดง่ายๆค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค้าา

VIP Member

ยินดีดว้ยค่ะ #แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคู่ค่ะ✌️