แบบนี้ปกติไหมคะ??

พยาบาลเข้ามาเอาผ้าคลุมตั้งเเต่หัวหน่าวลงไป เเละปิดอวัยวะเพศ เเต่เราใส่ กางเกงในอยู่นะคะ ตอนพยาบาลดึงกางเกงในลง เพื่อจะพับผ้าเข้าข้างใน นางดึงลงต่ำมาก จนเห็นขนจิมิ๊อ่ะค่ะ ในใจคิดว่า นางคงเห็นจิ๋มเเล้วเเหละ >< อีกอย่างเราเลือกตรวจกับหมอผช. เพราะด้วยความชำนาญ เเละ ไม่เหวี่ยงไม่วีน หมอผช. ก็ทำค่ะ เพราะหมอต้องวัดความยาวจากหัวหน่าว หมอก็เห็นขนจิมิ๊ เราเช่นกัน หมอบอก ไม่ต้องห่วง หมอเห็นมาเยอะละ เราอายละเราก็โวยวาย ว่าเเบบ ลงไปต่ำเกินละ'' เห็นขนละนั่น'' ไรงี้ มันเป็นเรื่องปกติใช่ไหมคะ?? เรายังไม่ชินเลย อีกอย่างอายเวลามีขน ถ้าราบเรียบสะอาดเกลี้ยงเกลาเลยก็คงไม่อาย

3 ตอบกลับ

ปกติค่ะ อย่างที่หมอบอกหมอเค้าเห็นมาเยอะแล้วค่ะ เวลาทำคลอดหมอเห็นมากกว่าขนจิบิ๊เราอีกค่ะแถมหมอต้องดึงลูกออกมาจากจิบิ๊อีก ทำใจให้ชินค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-62261)

ปกติคะ แล้วแต่คนด้วย บ้านนี้ก็เคย

แต่เราจะเขินอายนิดๆ