5 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็ไม่ขึ้นเลยค่ะ ช่วง 25 วีคเริ่มกินเก่ง หิวบ่อยก็คิดว่าน้ำหนักต้องขึ้นมาเยอะแน่เลย แต่ก็ไม่ขึ้นค่ะ

ถ้าน้องน้ำหนักตามเกณฑ์คือโอเคแล้วค่ะ อิจฉาง่ะ บ้านนี้10โลแล้ว 😂 น้ำหนักลงทั้งแม่ทั้งน้อง กินแซ่บไปหน่อย555

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ท้อง 5 เดือน น้ำหนักขึ้น 1 โล แต่ลูกโตตามเกณฑ์ดีมาก เลยไม่ได้กังวลอะไร

คนอื่นขึ้นที10โลตัดภาพมาที่ตัวเอง😂 2โลก็ถือว่าดึใจแล้วคะ

บ้านนี้7เดือนน้ำหนักขึ้นมา 3 โลเองค่ะ ไม่ลงเเม่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้อง 6 เดือน ขึ้นมา7โลแล้วค่ะ😂