13 ตอบกลับ

จากใจสายช้อปออนไลน์นะคะ แนะนำซื้อของใน shopee / tiktok shop หรือแพลตฟอร์มที่น่าเชื่อถือค่ะ ไม่ถูกใจไม่ตรงปกคืนเงินคืนสินค้าได้จ้าแม่ ในFBเคยมีประสบการณ์ของไม่ตรงปกเหมือนกันค่ะ คืนของไม่ได้เพราะเราไม่ได้จ่ายเงินผ่านระบบ เราจ่ายให้แม่ค้าโดยตรง เจ็บมา2รอบ เข็ดเลยค่ะ 🥲

บ้านนี้ย่าโดนพวงมาลัยของเล่น 199 มาส่งได้เกมเศรษฐีอันไม่ถึง 50 🤣 เราของทุกอย่างถ้าออนไลน์ซื้อผ่าน shopee อย่างเดียวค่ะ มันมีระบบเซฟผู้ซื้อ ของถ้าไม่ใช่คนรู้จักในชีวิตจริงในเฟซเราไม่ซื้อเลยค่ะ

เพจนี้เลยค่ะ โดนมาเหมือนกัน และเหมือนว่าสร้างเพจไว้หลายเพจด้วย ใช้รูปเดียวกันเลย

ชื่อแววมณี วงค์เทพไหมคะ เจ้าของบช.ที่โอน ถ้าใช่บ้านนี้ก็โดนแล้วค่ะ

ใช่ค่ะเราก็ตั้งใจรอของตั้งนาน

เกือบไปแล้วคะ เมื่อวานเกือบกดสั่ง ถ้าสั่งโดนหลายพันแน่ ๆ 😓😓

เค้าก็โดนค่ะ590เพจเดียวกันเลย ชื่อบัญชี จิตรทิพย์ สุพรรณ์

ขอบคุณมากนะคะแม่ กำลังจะสั่งเลยเข้ามาเจอพอดีคะ

โดนเหมือนกันกันเลยค่ะ 590 เสียความรู้สึกมาก

เดี๋ยวนี้ติดสั่งใน ตต.มากค่ะ

โดนเหมือนกันเลยคะ ร้านนี้เลย