โรงพยาบาลชลประทาน ฝากพิเศษกับคุณหมอคนไหนดีคะ ขอคนเคยทำ

ฝากพิเศษ รพ.ชลประทาน กับคุณหมอท่านไหนดีคะ ผ่าคลอดค่ะ ค่าห้องพิเศษ โรง พยาบาลชลประทาน เท่าไรคะ ท้องที่2 ขอคำแนะนำจ้า ขอบคุณค่ะ

45 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราก็ว่าจะไปฝากครรภ์ รพ.ชลประทานนี้เหมือนกัน กำลังดูอยู่ว่าจะฝากครรภ์กับใครดี

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-35292)

เรากำลังคิดอยู่ค่ะว่าจะฝากครรภ์พิเศษกับคุณหมอท่านอื่นดีไหม ที่รพ.ชลประทาน

📌 รอฟังคำตอบด้วยจ้า แม่บ้านนี้ก็ว่าจะย้ายไป รพ.ชลประทานเหมือนกันค่ะ

จะไปฝากเหมือนกันคะ ผ่าคลอด ขอคำแนะนำ คุณหมอท่านไหนดี ไปวันไหน เวลาไหนบ้าง

3y ago

จะไปเหมือนกันเลยค่ะตามด้วยคน

ลองโทรถามเกี่ยวกับค่าฝากครรภ์ที่รพ.ชลประทานได้ที่เบอร์นี้นะคะ 025022345

ท่านไหนพอรุ้บ้างคร้าโรงพยาบาลชนประธานรับฝากครรภ์รายให้วันไหนคร้า

4y ago

ฝากได้ทุกวันนะค่ะ​ พาสามีไปด้วยไปตรวจเลือดค่ะ

VIP Member

เราคลอดมาวันที่28.สค.62 ฝากพิเศษกับคุณหมอเทิดภูมิค่ะ ดีมากค่ะแผลสวยด้วย

5y ago

ฝากพิเศษกับหมอเทอดภูมิเท่าไหร่คะ

ผ่าคลอดที่โรงบาล ชลประทาน ประมานเท่าไหร่ค่ะ ใครรู้ช่วยบอกที

1y ago

ค่าผ่าคลอดรวมค่าห้องพักไหมคะ

น้องสะใภ้บ้านนี้ก็ฝากครรภ์พิเศษกับคุณหมอเทอดภูมิเหมือนกันค่ะ

4y ago

ตอนนี้ท้อง 6เดือนฝากพิเศษกับหมอเทอดภูมิ 7000ค่ะ