โรงพยาบาลชลประทาน ฝากพิเศษกับคุณหมอคนไหนดีคะ ขอคนเคยทำ

ฝากพิเศษ รพ.ชลประทาน กับคุณหมอท่านไหนดีคะ ผ่าคลอดค่ะ ค่าห้องพิเศษ โรง พยาบาลชลประทาน เท่าไรคะ ท้องที่2 ขอคำแนะนำจ้า ขอบคุณค่ะ

45 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราเคยคลอดที่รพ.ชลประทาน ตอนนี้ค่าคลอดน่าจะสูงขึ้นแล้วมั้งคะ

เราก็อยากฝากครรภ์ รพ.ชลประทาน เหมือนกันค่ะ ขอคำแนะนำนะคะ

ฝากชลประทานเหมือนกันคะ จะไปแจ้งใากพิเศษกับหมอ ภาคภูมิคะ

5y ago

ขอบคุณค่ ไว้จะไปสอบถามข้อมูลที่ รพ.ค่ะ✌✌

ตอนเราไปฝากครรภ์ที่รพ.เราให้พยาบาลเป็นคนแนะนำให้ค่ะ

ฝากพิเศษ​ 7000​ ค่ะ เริ่มแรกใส่ซอง2000​ ตอนคลอด​ใส่ซอง5000ค่ะ

3y ago

ช่วงนี้ผ่าคลอดได้มั้ยคะ

น้องสาวเราก็ฝากครรภ์กับคุณหมอเทอดภูมิเหมือนกันจ้า

อยากทราบว่าค่าฝากครรภ์ธรรมดารวมคลอดประมาณเท่าไหร่คะ

3y ago

ฝากธรรมดารอบแรกเสีย2000ค่ะ รอบต่อไปก็ตามบริการต่างๆค่าเจาะเลือด350ค่าซาว1300ค่ายา320แต่ละรอบกะเสียไม่เหมือนกัน แต่ท่าตรวจเฉยๆไม่มียากะเสียแค่120ค่าคลอดธรรมชาติไม่เกิน15000ค่ะ

คุนหมอพชรพรค่ะเป็นคุนหมอเฉพาะทางmfmด้วยค่ะ

4y ago

คุณหมอดูแลดีมั้ยคะ ใจดีมั้ย

ตอนนี้ค่าฝากครรภ์ รพ.ชลประทานน่าจะปรับแล้วนะคะ

กำลังคิดว่าจะไปที่นี่เลยค่ะบ้านอยู่ปากเกร็ดค่ะ

3y ago

ไปหรือยังคะ