33 ตอบกลับ

ฝากคลีนิคซาวทุกรอบค่ะ เราท้อง3เดือนซาว4ครั้งแล้ว #ท้องแรกเหมือนกันจ้า

ได้ซาวด์ทุกครั้งที่ไปเลยค่าาเพราะเป็นแฝด

ฝากที่คลีนิค ซาวทุกครั้งที่เจอคุณหมอค่ะ

โรงพยาบาลรัฐ2ครั้งค่ะตอน16วีคกับ36วีคค่ะ

ฝากคลีนิค หมอซาวน์ให้ดูทุกครั้งเลยค่ะ

โรงบาลรัฐค่ะ7เดือนแล้ว ได้ซาวไป5รอบค่ะ

ฝากคลีนิค ซาวทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ

บ้านนี้ฝากคลีนิกค่ะ ซาวด์ทุกครั้งเลย

VIP Member

ที่คลินิกซาวน์ทุกครั้งที่นัดเลยคะ

ซาวทุกรอบตอนนี้ได้ห้าเดือนแล้วค่ะ