ฝากท้องคลีนิค ไปคลอดโรงบาลเอกชนได้ไหม

ฝากท้องคลีนิค ไปคลอดโรงบาลเอกชนได้ไหมต้องเตรียมอะไรไปบ้าง #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

5 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ถ้าคลอดเอกชน ลองดูแพ็คเกจคลอดดูนะแม่ บ้านนี้ผ่า 15 กย.พึ่งซื้อแพ็คเกจคลอด 11 กย.จ้า คิดว่าคุ้มกว่าแบบปกติ เพราะมีวัคซีนลูกด้วย

4y ago

ดูที่วิภารามไว้เหมือนกันจ้ะ ดูรวมๆแล้วน่าจะคุ้มกว่า

บ้านนี้ก็ฝากคลีนิค ก็คลอดเอกชน เพราะเป็นหมอที่ รพ.เอกชนค่ะ ก็แค่ถือสมุดไปแม่

4y ago

ขอบคุณมากๆค่า

VIP Member

ได้ค่ะ เอาสมุดฝากครรภ์สำคัญมากึค่ะ

VIP Member

เสียค่าใช้จ่ายเยอะนะคะ

4y ago

ในส่วนนี้มีเตรียมไว้แล้วจ้าแม่

VIP Member

ได้ค่ะ