145 ตอบกลับ

ฝาก รพ.ในเครือประกันสังคมไม่เสียซักบาทค่ะ เสียครั้งเดียวตอนคลอดค่ะ

แล้วแต่รพ.นะคะ ของเราคลอดรพ.รัฐในตัวจังหวัด เมื่อวันที่ 24/3/19 = 10,000 ค่ะ นอนห้องพิเศษ 3 คืน

เป็นคนต่างจังหวัดมาอยู่บ้านแฟน เสียค่าฝากท้องเท่าไหร่ค่ะ

ขอย้ายสิทธิ์บัตรทอง 30฿ จากบ้านตัวเองมาลงบ้านแฟนเลยค่ะ

อนามัยฝากฟรี ค่ะ ได้ซาวช่วง5 เดือนกับใกล้คลอด ฟรีไม่เสียสักบาท

ขอสอบถามหน่อยจ้า ถ้าฝาก อนามัยต่างถิ่นละคะ รพก็ต่างถิ่น จะเสียไหมคะ

บ้านนี้ไม่เสียค่ะมีบัตรทองส่วนเสียเเค่ของพ่อค่าเจาะเลือด30บาท

VIP Member

ไม่เสียค่ะ ใช้สิทธิประกันสังคม โรงพยาบาลรัฐ แต่มีค่ายาเพิ่มเติม

ไม่เสียค่าสิทธิประกันสังคม แต่เสียแค่ค่ายาคะแล้วแต่ชนิดของยา

เพิ่งไปฝากมาที่คลินิก โดนไป3,400 รวมค่าตรวจเลือดพ่อแม่ ซาวน์ดูลูก

ฝาก รพ.รัฐ ไม่เสียตังค์ค่ะ อยากซาวด์ลูกก็ค่อยไปซาวด์คลีนิคเอา

ฟรีคับ ไม่เสียค่าใช้จ่ายแต่เสียค่าซาวด์คับใช้ประกันสังคม

ร.พ.รัฐฝากฟรีนะคะ ยกเว้นฝากพิเศษถึงจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มค่ะ