😁

ฝากท้องครั้งเเรกกี่บาทคะใครรู้ช่วยบอกหน่อยย😁😁

19 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ฝากรพ.รัฐ คลีนิค ใช้สิทธิ์30 ฝากฟรี แต่เสียค่าส่วนต่างเอง ฝากเอกชนต้องพกตังค์ น่าจะหลัก 1000 ไม่แน่ใจค่ะ ฝากคลีนิคนอกเวลา น่าจะประมาณ 4-500 ถ้ายังไงลองหาข้อมูลอีกทีค่ะ (ค่าตรวจแต่ละครั้งก็ต่างกันไปค่ะ)​ สิทธิ์ ปกส. ไม่ว่าจะฝากหรือคลอดที่ไหนต้องจ่ายเอง สิทธิ์ไม่ครอบคุมการตั้งครรภ์ แต่เบิกได้แค่ตอนคลอดเท่านั้นค่ะ

อ่านเพิ่มเติม

ฝากคลินิกครั้งแรกหมด1800ค่ะ มีค่าอัลตราซาวด์500 ยาบำรุง100 ที่เหลือเป็นค่าตรวจเลือดเราและแฟนค่ะ นัดครั้งต่อไปก็เสียแค่ค่าอัลตร้าซาวด์ ราคาคงแล้วแต่คลีนิกด้วยมั้งคะ😊

อ่านเพิ่มเติม

บ้านนี้ฝากเอกชน เป็นโปร 46000 จ่ายครั้งแรก2000 หลังจากนั้นจะจ่ายเท่าไหร่ก็ได้ (ผ่อนจ่าย)

เราฝากเอกชน ครั้งแรกไปเจาะเลือด ซาว ตรวจปัสสาวะประมาณ 6,300 บาทจ้า

โรงบาลรัฐ เราใช้สิทธิ30บาท ฟรีนะคะยังไม่ได้เสียอะไร

ฟรีค่ะ อนามัย ส่งเจาะเลือด โรงพยาบาล ก็ยังฟรีค่ะ

VIP Member

แล้วแต่ที่ค่ะ สอบถาม คชจ ที่จะไปฝากดู

VIP Member

โรงบาลรัฐฟรีคะบ้านนี้เสียเเค่ค่ายา

Bnh hospital ฝาก+ตรวจครั้งแรก +ยา 12,000 บาทค่ะ

ฝากที่คลีนิค1400 แล้วแต่ที่จร้าแม่