44 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากตอน 5วีค ไปฝากวันแรกก็ได้ซาวเลยค่ะ รพ.รัฐในอำเภอ ตอนนี้ 31วีคแล้วค่ะ 🥰

ขอบคุณค่ะ 😍

นูไปฝากตอน4wหมอซาวด์ดูว่าท้องแต่ยังไม่เจอตัวน้องนัดอีกที8w ฝากเร็วยิ่งดี

ขอบคุณค่ะ 🥰

ใช้สิทธ์ของแม่ดีกว่าค่ะของแม่จะได้ทั้งค่าคลอดและค่าหยุดงาน3เดือนค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ 🥰

ถ้าแม่มีประกันกันสังคมต้องใช้สิทธิ์แม่ก่อนค่ะ ใช้ของสามีไม่ได้ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ 💞

ไปเลยก็ดีคะเพราะจิ๋วน้อยจะได้รับยาบำรุงตั้งแต่ครรภ์ยังเล็ก

ขอบคุณค่ะ 😘

ตรวจเจอพร้อมกันเลยค่ะ ดีใจด้วยนะค่ะ ขอหาความรู้หน่อยค่ะ

ยังทีค่ะ ว่าจะไปพรุ่งนี้ค่ะ คุนแม่ฝากยังค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ถ้ามีสิทธิทั้งคู่ใช้สิทธิแม่ก่อนก็ดีนะคะ

ขอบคุณจ้า 😬

บ้านนี้รู้ว่าท้องไปฝากเลยค่ะ ตอน5วีค หมอให้ยาบำรุงมาทาน

ตามอีกคนค่ะปกติ ปจด มา22 ขึ้นแบบนี้มีหวังไหม

ขอให้ได้ขอให้โดนจ้า 😬😬

รพ ที่เราไปฝากให้ใช้สิทธิของแม่ก่อนค่ะ