7 ตอบกลับ

น่าจะแล้วแต่รพ.ค่ะ รัฐบางที่เราก็ได้ยินว่าไม่ได้ซาวด์ทุกเดือน แต่ถ้าคลีนิก กับ รพ.เอกชน อันนี้ทุกรอบค่ะ

อ่อค่ะ ขอบคุณนะคะ

ฝากรพ.รัฐแล้วนานๆทีนัด แถมบางนัดก็ไม่ได้ซาวด์ค่ะ บ้านนี้เลยฝากคลินิก ได้ดูน้อนทุกเดือน

กำลังว่าจะเปลี่ยนใจไปฝากคลีนิคเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้รัฐบาล​ค่ะซาวด์ทุก2อาทิตย์​ค่ะน้องกับแม่เลือดไม่เข้ากันค่ะแม่เป็น​rh-

อ่อค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

VIP Member

ของเราฝากรพ.รัฐซาวทุกเดือนนะคะ ไม่ทราบว่าของคนอื่นเป็นเหมือนกันรึป่าว

อ่อ่ค่ะ อยากซาวด์บ่อยๆ555 เพราะอยากเห็นพัฒนาการของเค้า

ฝาก รพ. เอกชนค่ะ ซาวด์ทุกเดือนเหมือนกันค่ะ

อ่อค่ะ

บ้านนี้ฝากรัฐ ซาวด์ทุกเดือนค่ะแม่

อยากซาวด์ทุกเดือนบ้างค่ะ555 ไปมาเมื่อวันที่26 ไม่ได้ซาวเลย

Super Mum

ไม่ค่ะ

ค่ะ ขอบคุณมากนะคะ