ก่อนเจาะน้ำคร่ำต้องอัลตร้าซาวด์ก่อนไหม

ฝากครรภ์ตั้งแต่อายุครรภ์6สัปดาห์6วันจนตอนนี้หมอไม่นัดอัลตร้าซาวด์เลยเคยอัลตร้าซาวด์วันที่ไปฝากแค่ครั้งเดี๋ยวจะเจาะน้ำคร่ำวันที่30/05/65ก็ยังไม่มีนัดอัลตร้าซาวด์เลยตอนนี้อายุครรภ์15สัปดาห์แล้ว แม่ๆท่านใดเป็นแบบนี้บ้างรึเปล่า บอกตรงว่ากังวลใจมากคนที่ไปฝากพร้อมกันหมอนัดอัลตร้าซาวด์2รอบแล้วอายุครรภ์เท่ากันค่ะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ