44 ตอบกลับ

ไปฝากครั้งแรกประมาณ7วีคหมอซาวให้เลยคะเพราะว่าเค้าจะดูว่ามีเด็กและเด็กอยู่ในมดลูกหรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ

อายุครรภ์พอกันเลยค่ะ 6w4วัน คุณหมอให้ซาวตอน9wค่ะ ตอนนี้ไม่ซาวให้เหมือนกัน #ท้องแรกด้วยค่ะ

ใช่จ้า555

บ้านนี้ตอนไปฝากท้อง8wหมอซาวค่ะเพราะว่า ดูว่าท้องในมดลูกหรือป่าวและท้องแฝดหรือป่าวค่ะ

บ้านนี้ไปฝากตอน7wที่ตลินิกหมอซาวให้เลยค่ะ ตอนนี้23wแล้วหมอก็ซาวให้ทุกครั้งทีานัดค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกเคยฝากอีกคลินิกนึงค่ะหมอไม่ซาวให้เหมือนกัน้และไม่ค่อยใส่ใจเพราะคนไข้เยอะท้องสองเลยเปลี่ยนคลินิก คิดถูกมากเลยที่ตัวเองเปลี่ยนคลินิกค่ะเพราะหมอเทคแคร์ดีมากๆ

บ้านนี้ไปตอน 8วีค ซาวให้ค่ะ แม่ได้เจาะเลือดตรวจหรือยังค่ะ แล้วหมอนัดอีกเมื่อไหร่

ขอบคุณค่ะ

เราไปตอน4สัปดา หมอก้อซาวให้นะ เห้นถุงแล้ว นัดมาซาวอีกตอน6สัปดาเหเนหัวใจเต้นค่ะ

ฝากคลินิกค่ะ ไปฝากครั้งแรก 6 วีค หมอก็ซาวด์ให้เลยค่ะ และจะซาวด์ทุกครั้งที่นัดค่ะ

เจอค่ะ เห็นหัวใจเต้นตุ๊บๆแล้วค่ะ ซาวด์ผ่านหน้าท้องค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-111451)

บ้านนี้ฝากคลีนิก​ ซาวให้ทุกครั้งค่ะ ตอนนี้ 30 สัปดาห์​แล้วหมอนัดพรุ่งนี้​ค่ะ

เขากะไปฝากคลีนิคหมอบอก2เดือนแต่กะยังไม่ซาวเหมือนกันปวดท้องบ่อยด้วยจ้า