640 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝันว่าได้แหวนทองค่ะ.สามีเคยทำแหวนทองแต่งงานตกโถส้วม.ในฝัน.ฝันว่ามีคนเอามาคืนให้.ดีใจมาก.สุดท้ายได้ลูกสาว

VIP Member

ขอถามเเม่ๆหน่อยค่ะ เจ้บปวดท้องน้อยล้าวไปหลัง +ท้องเเข็งด้วย เป้นบ่อยมาก เเบบนี้ควรไปหาหมอไมค่ะ ใช่เจ้บเตือนไม37วีค

ไม่มีมูกไม่มีเลือด ท้องเเข้ง+เจ้บหน่วงที่ท้องน้อยเเล้วลากลงหลัง เจ้บทุก5-10นาที ควรไปไมค่ะวันนี้วันที่3เเล้ว ไม่รู้ทนได้ไง😂

ฝันเหมือนกันค่ะ และก็ฝันว่าได้อุ้มแต่เด็กผู้หญิง ความจริงได้ผู้ชาย อีแม่ร้องไห้หนักมาก เพราะได้ชาย2คนแล้ว😭😭

ฝันว่ามีคนโยนสร้อยทองลงมาให้จากบนฟ้า ได้ลูกชายค่ะ ตอนนั้นตั้งครรภ์อ่อนๆแล้ว มารู้ตัวอีกทีเข้าเดือนที่2แล้วค่ะ

บ้านนี้คนโต เราฝันว่าได้สร้อยคอเส้นใหญ่ได้ลูกชายค่ะ คนที่สองนี้แฟนฝันว่าไปซื้อแหวนทองวงใหม่สรุปได้ลูกสาวจ้า

ผู้ใหญ่ส่วนมากบอกว่าถ้าฝันถึงสร้อยคอหรือสร้อยพระจะได้ลูกชาย แต่ถ้าฝันถึงแหวนหรือสร้อยข้อมือจะได้ลูกสาวค่ะ😊

เราฝันเห็นดาวตกลงมาตรงหน้า แล้วก็กลายเป็นทองก้อนใหญ่มากๆ เราก็หยิบขึ้นมาดู ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้23week ได้ลูกสาวจ้า

ท้องเเรกฝันว่าได้สร้อยทอง เป็นผู้ชายค่ะ ท้องนี้ก็ฝันว่าได้สร้อยทองค่ะ ยังไม่รู้เพศค่ะเเต่เดาๆน่าจะผู้ชายค่ะ

ฝันว่ามีคนเอาสร้อยพระมาให้เลือกสองเส้นค่ะแต่เลือกเส้นที่กรอบพระสว่างค่ะอีกอันเป็นองค์ดำค่ะสรุปลูกสาวค่ะ😀

น่าจะจริง คนโตเราฝันเห็นพระพุทธรูปองค์สีทองใหญ่ ได้ลูกชาย แต่คนน้องฝันว่าได้เหรียญ10บาท ร 9 จะได้ลูกสาวไหมนะ ^^