640 ตอบกลับ

ฝันว่าคนแก่2คน ผู้หญิงกับผู้ชาย เอาสร้อยทองกำไรทองมากองให้ แล้วเอากำไรทองเส้นใหญ่มาใส่ที่แขนให้ สรุปได้ผู้หญิงค่ะ555 แต่รู้เพศก่อนจะฝันอีกค่ะ

ไม่จริงเลย ฝันว่าใส่สร้อยใส่เเหวนทอง อุ้มเด็กผู้.หญิง ท้องมาเปนผู้ชายคะ ขนาดรุ้เเล้วว่าเป็นผู้.ช ทุกวันนี้ยังฝันใส่สร้อยก็เเหวนอยุ่เลยคะ😁😂

บ้านนี้ตรงค่ะคนโตฝันว่ามีคนเอาสร้อยคอมาให้ได้สาวคนที่2ฝันว่ามีคนเอาสร้อยพระมาให้ได้ลูกชายคนที่3ฝันว่ามีคนเอาสร้อยคอมาให้ก้ได้ลูกสาวจ้า

บ้านนี้แม่ฝันว่ามีกุมารเอาสร้อยได้แดงจี้หยกมังกรมาให้ ส่วนพ่อฝันว่าได้สร้อยทองจี้เป็นพญาครุต ตอนแรกคิดว่าได้ผช. พอไปซาวส์ได้ผญ.จ้า😂😂

ท้องแรกฝันมีคนเอาเพรชเอาพลอยมาให้ ได้ลูกสาวค่ะ ท้องสองฝันเหนเด็กผู้ชายได้ลูกชายค่ะ ท้องสามฝันว่าได้สร้อยทองตอนนี้เดือนกว่าค่ะ ลุ้นอยู่

บ้านนี้ก็ฝันเห็นแต่เด็กผู้ชาย ฝันเห็นเด็กผู้ชายแบบดื้อมาก อยากให้ได้เด็กผู้ชายจริงๆจัง ตอนนี้ ท้องได้ 10 วีค ล่ะ ลุ้นมาก ได้แต่ลูกสาว ท้องนี้อยากได้ชายมาก

ลูกคนแรกฝันว่ามีคนเอาเด็กมาให้เป็นผู้ชายแล้วก้อได้ชายจริงๆค่ะแต่ท้องนี้เคยฝันว่าได้สร้อยแต่พึ่ง15วิคเองรอลุ้นเหมือนค่ะอยากมีลูกสาว

เราฝันว่า ได้ใส่ทองที่คอ ใส่ผ้าถุงของแม่ แต่มีคนทักว่าทำไม่ใส่ทองเล็กกว่าเส้นเก่า แล้วเราก้โวยวายแม่ว่าผ้าถุง​ไม่สวยเลย ได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ฝันว่ามียายเอาแหวนทองมาให้ 1วงใส่นิ้วสวยเลยตอนลูกคนแรกได้ผู้ชายค่ะ ส่วนคนนี้ฝันว่าได้แหวนทอง2วงจากลุงคนนึง ยังไม่ทราบเพศค่ะ

VIP Member

คนแรกฝันว่าเล่นตู้คีบตุ๊กตาแต่ข้างในเป็นทองได้ทองเส้นใหญ่มากแต่เป็นผู้ชาย คนสองตอนนี้ฝันเห็นเด็กทารกผู้หญิงไม่รู้จะได้เพศใหนค่ะ

ฝันว่าได้แหวนทองหัวทับทิมสีแดงส่วนแฟนฝันว่ามีเด็กผู้หญิงมากอดแล้วเรียกพ่อซาวแล้วผู้ชายค่ะแอบคิดอยู่ว่าโตแล้วจะตุ๊ดรึเปล่า😂😂😂

เหมือนกันเลยคะแม่🤣