640 ตอบกลับ

ฝันเห็นเด็กผู้ชายค่ะได้ลูกชายค่ะท้อง2คนแรกฝันว่าได้สร้อยทองได้ลูกสาวค่ะ

ฝันว่าได้ใส่ข้อมือทอง ไปดูทำนายฝันบอกจะได้ลูกสาว ไม่รู้จริงมั้ย ลุ้นค่ะ🤗

บ้านนี้คนแรกสร้อยมุก​ได้ ลูกชาย คนสองสร้อยเพชร​ ได้ลุกชายเหมือนเดิมจร้า🥰

ฝันว่าได้สร้อยทอง ตอนแรกคิดว่าจะได้ลูกสาว อัลตร้าซาวด์แล้วเป็นผู้ชายค่ะ

ตอนท้องพ่อฝันเห็นพระจันทร์ทรงกลดค่ะ และมีดาวตกลงมาหนึ่งดวง ได้ลูกสาวค่ะ

เราฝันว่าหลานชายที่เสียไปขอมาอยู่ด้วย พอตั้งทัองไปตรวจได้ลูกผู้ชายค่ะ🤣

บ้านนี้ก็ฝันซื้อทองให้สามีแล้วก็มีคนเอาพระมาให้ไปซาวน้องเป็นผู้ชายค่ะ

ฝันเห็นพญานาค. และก็ฝันเห็นสร้อยคอทองไม่มีจี้ไม่มีพระ หมอบอก 80% ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าได้สร้อยทองจี้หัวใจเหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาว ตอนนี้31w2dแล้วค่ะ

ฝันเหมือนกันเป๊ะค่ะ ไปซาวด์มา 4D หมอบอกไข่ใหญ่มากคุณแม่ เป็นผู้ชายนะคะ