345 ตอบกลับ

VIP Member

300กว่าบาท ใช้เดือนละลังของเบบี้เลิฟค่ะ

VIP Member

ที่บ้านเดือนละ1000 บาทค่ะ ยังไม่เยอะเท่

ยกลังประมาณ1500ใช้ได้เกือบสองเดือนค่ะ

1700-2000 เปลี่ยนบ่อยเพราะชื้นแล้วลูกร้อง

เดือนล่ะ2ห่อค่ะ ห่อล่ะ235 ของเบบี้เลิฟ

เดือนละ 490 บาท ใช้ได้ทั้งเดือน วันละ4ผืน

แม่ใช้ของอะไรคะ

ยกลังใช้มามี้สีส้มประมาณ500ต่อเดือน

ประมาณ 600-700 จ้า ซื้อยกลังประหยัดมาก 🎉

370฿ ต่อเดือน ซื้อยกลังในชอปปี้ถูกดี

อาทิตย์ล่ะ80บาทค่ะใส่เฉพาะกลางคืน

คำถามที่เกี่ยวข้อง

คำถามยอดฮิต

บทความเกี่ยวข้อง