April Review 👶🏻💗

ผ้าอ้อมสำเร็จรูป ที่เอพริลใส่แล้วหลับสบายยาวนาน อารมณ์ดี มามี๊ประทับใจ ต้องตัวนี้เลย… 💗 MamyPoKo Super Premium Organic 💗 ตอนนี้ออกตัวใหม่มาดีกว่าเดิม บางเบาเพียง 0.4 cm แต่ซึมซับดีเยี่ยมมากๆ มากถึง 6 แก้ว หรือนานถึง 12 ชั่วโมง👏🏻 ขอบเอวมีความนุ่ม กระชับ ระบายอากาศได้ 360 องศาเลยค่ะ ทำให้ผิวลูกน้อยแห้งสบาย ส่วนขอบขา ‘Perfect Soft Lock’ ก็นุ่มกระชับเป็นพิเศษ และยังป้องกันการรั่วซึมได้ถึง 2 ชั้น สบายตัวทุกการเคลื่อนไหวไม่ก่อให้เกิดรอยแดง 🙅🏻‍♀️ และที่มามี๊เลิฟมากๆ เลยก็คือ เค้ามีส่วนผสมจาก Organic Cotton 🍃 ทำให้ผ้านุ่มสบายนั้นเอง เหมาะกับผิวทารกแรกเกิดอย่างเอพริลมาก จนตอนนี้เอพริลใส่ทุกวันทั้งกลางวันกลางคืน ไม่มีผื่นเลย ดีต่อก้นน้อยๆของเอพริล และดีต่อใจมามี๊จริงๆค่ะ ☺️🥰💕💕💕💕 #MamyPoko #MamyPokoThailand #ลูกคนแรก #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

April Review 👶🏻💗
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ใช้ดีมากค่ะ

VIP Member

น่าใช้ค่า