60 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ ต้องจ้ำม่ำแน่ๆเลยคะ 😍

ขอบคุณค่า ยังกับเด็ก 1 เดือนเลยค่า

ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องจ่ำม่ำมากเลยค่ะ

VIP Member

ตัวใหญ่เลย 4 พันกว่า ยินดีด้วยนะคะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ น้องน้ำหนักดีมาก

ผ่าคลอดค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะแม่

รัฐบาลที่นี่ 15,000-20,000 ค่ะ ไม่รวมห้องพิเศษที่ต้องจองเองมีตั้งแต่ห้องละ 1,000-3,000 /วันค่ะ ถ้าฝากพิเศษด้วยก็ใส่ซองให้หมออีก 7,000 ค่ะ

หืมน่าฟัดจังคะ ยินดีด้วยนะคะ

น้ำหนักดีมาก แม่กินนมอะไรค่ะ

กินหลายๆอย่าง เปลี่ยนไปเรื่อยค่า ไม่ได้เจาะจงตัวไหนพิเศษค่ะ ถือว่าน้ำหนักเกณฑ์นะคะ ค่อนข้างเสี่ยง ถ้าไม่น้ำตาลลูกต่ำก็ เรื่องเบาหวานค่ะ กว่าจะได้เห็นลูกก็ผ่านไปตั้งวันนึงแหน่ะ

จ้ำม่ำมากค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

แสดงความยินดีด้วยนะคะ❤️😍