136 ตอบกลับ

VIP Member

ได้ถ่ายพุงไว้บ้างรึป่าวคะ พอดีว่าเค้าอยากรู้ว่าน้ำหนัก3000ขึ้นไป จำเป็นต้องพุงใหญ่มากมั้ย

กินยาบำรุงทุกวันจ้า ดื่มนมโฟร์โมสต์รสจืด ตราหมี แอนมัมค่ะ สลับกัน ☺️

วิตามิน บำรุงเลือด แคลเซียมค่ะ

ผิวดีจ้ำม้ำมากค่ะแม่กินนมอะไรตอนท้องหรือกินอะไรเป็นพิเศษบ้างค่ะ

ตอนตั้งครรภ์แม่บำรุงยังไงคะ น้องน้ำหนักดีมาก อยากได้แบบนี้จังคะ

ทำไมตัวใหญ่จังแม่ทานอะไรมั้งค่ะตอนท้องน้องตัวขาวอมชมพูมากค่ะ

แก้มมาเต็มเลยลูก ตอนตั้งครรภ์แม่บำรุงน้องด้วยอะไรบ้างค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน้ำหนักดีมากเลย จ้ำม่ำน่ารักสุดๆ

อู้หู😍😍😍😍น่ารักจังเลยลูก ขาวมากน่าตาจิ้มลิ้มสุดๆ

น้องตัวโตจั่งแม่ทานอะไรบำรุงค่ะ ขาวชมพูด้วย

ว้าว แข็งแรงๆนะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ จ้ำม้ำมากค่ะ