46 ตอบกลับ

กำหนดคลอด25ก.พแต่แม่เจ็บท้องปากมดลูกเปิด4เซนวันที่12ก.พ ตอน9.40แม่ไปถึงโรงบาล11.00หมอบอกน้องตัวใหญ่ประมาน4โลเดียวจะฉีดยาเร่งคลอดไห้ท่าไม่ออกค่อยผ่าแม่เลยตัดสินใจบอกหมอว่าขอผ่าค่ะเจ็บทีเดียวเลยทำหมันด้วยแม่เข้าห้องผ่าตัว15.00น้องคลอด15.20น้ำหนัก4050ความเจ็บปวดที่งดงามลูกสาวจ้า

ขอบคุนค่ะ

ท้องสวยจังเลยคะ บ้านนี้แตกลายหนักมาก ทั้งๆไม่เกาท้องเลย ตอนนี้ 37+3 ผ่าวันเดียวกันเลยคะ ทั้งกลัว ทั้งตื่นเต้น ครบหมดเลยค้า ท้องแรกด้วย >< ขอให้คุณแม่และน้องปลอดภัยนะคะ ❤️💕✌🏻👼🏻

ขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอด22กุมภาแต่คลอดก่อน คลอดวันที่5กุมภาเลยจ้า 🤗น้องใบหม่อน❤💕❤

น่ารักน่าชังมากๆค่ะ

บ้านนี้กำหนด20กุมภาแต่เงียบกริ๊บเรยค่ะหมอนัดอีกที22กุมภาค่ะ

บ้านนี้กำหนด23กุมภา ตอนนี้เงียบมากเรยคะ😂

กำหนดคลอดวันนี้จ้าแต่เงียบกริบเลยย หมอนัดอีกที23จ้า

กำหนดผ่า 25 เหมือนกันคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

ท้องสวยมากๆค่ะ ท้องทรงคล้ายกัน บ้านนี้ลูกสาวค่ะ

37+4เหมือนกันเลย แต่เราหมอนัดผ่าคลอดวันที่1 ค่ะ

26กุมภาพันธ์​64​จ้ายัง​ไม่​คลอ​ดเลย​☺️​

ฝากที่รพ.ไหมคะหรือฝากพิเศษทีาคลีนิคแม่

ฝากที่ไหนถึงได้ผ่าค่ะเราอยากผ่าแต่หมอไม่ผ่าให้