34 ตอบกลับ

ไม่ผิดหรอกค่ะทุกคนในโลกล้วนมีสิทธิเท่าเทียมกัน เราคิดว่าน่ารักดีค่ะ ไว้ช่วยภรรยาหาความรู้ด้วย แอบอิจฉาเล็กๆนะเนี่ยเพราะแฟนเราก็นะ555 ภรรยาต้องดีใจมากแน่ๆเลยค่ะ มีสามีดีขนาดนี้ ขอให้ลูกกับภรรยาแข็งแรงนะคะ

ดีใจด้วยค่ะคุณพ่อ คุณพ่อใช้แอปนี้ดีแล้วค่ะ สนับสนุนให้สามีทุกบ้านมีความรู้เรื่องเลี้ยงลูก จะได้เข้าใจและช่วยแบ่งเบาคุณแม่ได้ค่ะ

ผมกะใช้ครับ ใช้ตั้งแต่แฟนตั้งครรภ์ได้ 4 เดือน จนตอนนี้ กลายเป็นทารก 5 เดือนละ 55555

ออกจะน่ารักออกค่ะ...เตรียมพร้อมรับมื้อกับคุณแม่...และพร้อมรับมื้อกับลูกต่อไปค่ะ

วินาทีแรกที่ได้ข่าวว่าภรรยาตั้งท้อง ผมร้องไห้เลยครับ แอฟนี้ก็โหลดเอง

ผมก็เล่นครับ ตอนนี้เมียท้อง38วีคแล้ว ตื่นเต้นมากครับ🥰🥰🥰

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชุมชนครอบครัวของเรานะคะคุณพ่อ.

ดีใจด้วยค่ะ ไม่แปลกเลยค่ะคุณเฮ้อลูกก้องี้แหละ😂

VIP Member

น่ารักออกค่ะคุณพ่อไม่ผิดหรอกดูใส่ใจคุณแม่ดี

ดีมากคะ น้อยนักที่จะมีผู้ชายแบบคุณ ชื่นชมคะ