39 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่ เรารอตรวจตอน12 วีค อยากได้ลูกสาว 🥰

แม่มีผช สองคนแล้ว ท้องนี้เลยหวังมาก อยากมีผญสักคนในบ้าน ขอให้แม่ได้ผญนะคะ

บ้านนี้ยังไม่มีอะไรโผล่หมอบอกว่าน่าจะผู้หญิง

ลุ้นๆค่ะแม่ บ้านนี้ผช มาสองคนแล้ว ท้อง 3 แม่หวังว่าผญ

น่าจะชัวร์แล้วนะคะแม่ ขอให้สมหวังนะคะ 🥰

VIP Member

ของเรา พอจะมีลุ้นได้ลูกสาวบ้างมั้ยคะ 😅

VIP Member

ชัวร์แทบจะ 100% เลยค่ะ ตรวจตามโครโมโซม

ชายจะแบบนี้ค่ะแม่ทางนี้ชัดเจนเลย

TapFluencer

ผลนิฟน่าจะชัวกว่าซาวด์ปกตินะเเม่

ค่อนข้างแม่นยำ 99% เลยนะคะคุณแม่ 😇

TapFluencer

ที่เห็นอาจเป็นสายสะดือก็ได้ค่ะ

TapFluencer

นิฟตี้ชัวร์กว่าซาวด์อีค่ะแม่