52 ตอบกลับ

ทางนี้เดินไม่ไหวแล้วค่ะาก51มา60จุกเสียดไปหมดละค่ะตอนนี้

5เดือนค่ะ ท้องเพิ่งมาใหญ่เดือนที่4 ขึ้นทีเดียวเกือบ5โล

กำหนดคลอด17กันยายนค่ะ แต่ท้องแม่ยังไม่ออกเลยค่ะ😅

5เดือนค่ะ คลอด19กันยายนค่ะ ท้องยังไม่ค่อยออกเท่าไหร่

กำหนดวันเดี๋ยวกันเลยค่ะ แต่เราท้องไม่ใหญ่เหมือนกัน นน.ขึ้นมา2 โล แต่ลูก ตามเกณฑ์ค่ะ

กำหนดคลอด 14 กันยายาน ค้าาา #ทีมลูกสาวววว

VIP Member

คลอดสิ้นเดือนกันยายนเหมือนกันเลยค่ะ😊

หมอนัดกันยายนเหมือนกันค่ะแต่ต้นเดือน

8เดือนแล้วค่า กำหนดคลอด21กันยานี้แล้ว🥰

บ้านนี้7เดืนครึ่งกำหนดคลอด12 กันยากค่ะ

กำหนดคลอด 6 กันยายน ทีมลูกสาว จร้า🥰