28 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้พ่อมาเต็มๆเลยค่ะทั้งคิ้วทั้งขนตา คิ้วเข้มตั้งแต่น้องได้เดือนกว่าๆจ้า เดี๋ยวของน้องก็ขึ้นค่ะ

บ้านนี้พ่อก็คิ้วเข้มขนตายาว รอลุ้นอยู่ค่ะ🤣

ลูกบ้านนี้ตอนแรกคลอดคิ้วแบบนี้เลยหลังจากโกนผมไฟเลยโกนคิ้วด้วยตอนนี้คิ้วเริ่มเยอะแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่โกนผมไฟไม่โกนคิ้วตอนเดือนแรกๆไม่มีเลย ตอนนี้3เดือนเริ่มมีบ้างแล้ว

รอลุ้นๆเหมือนกันค่ะ

เดี๋ยวก็ขึ้นจ้าแม่บ้านนี้ไม่ได้ทาอะไรเลย ตอนนี้น้อง3เดือนกว่า คิ้วดกดำมาก

ขอบคุณนะคะแม่ สบายใจขึ้นเยอะเลย

VIP Member

ขึ้นค่ะ น้องในรูปก็มีคิ้วน่ะค่ะ โตขึ้นสีก็จะเข้มขนก็จะเพิ่มค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ เจอคนทักบ่อยเลยแอบคิดมาก❤️❤️❤️

ผมได้พ่อครับเลยมีตั้งแต่เกิด ถ้าได้แม่คงไม่มีเลย😊

คิ้วสวยเหมือนวาดเลยแม่ อิจฉาสุดๆ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะพอ3 เดือนกว่า ก้เริ่มเข้มขึ้นค่ะ

รอลุ้นๆค่ะ🤣

VIP Member

น้องโตเดี๋ยวก้ขึ้นคะแม่ บ้านนี้ 7 เดือน คิ้วดกมาก

ขอบคุณค่ะแม่ แอบกังวลนิดหน่อย55555

1 เดือน 27 วัน คิ้ว ยังเป็นเณรน้อยอยู่เหมือนกันค่ะ

เป็นเณรคือกันเลยค่ะแม่

หนู2เดือนแล้วก็ยังไม่มีคิ้วเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณจร้า