52 ตอบกลับ

ตอกกลับป้าไปเลยคะ อย่างว่าแหละคะป้า ลูกหลานป้าถึงไม่อยู่ด้วย

สิทธิเปนของเรา คนอื่นจะพูดอะใร เค้าก็ใด้แค่พูด อย่าใปสนไจ

ด่าบ้างก้ได้​น่ะค่ะ แถวบ้าน แม่จะถอนหงอกออกมห้หมดเลย5555

บอกป้าแกไปว่า เสือกค่ะ ลูกใครใครก็รัก ประสาทจริงป้า

เราต้องลบคำดูถูกของยายป้านั่นนะคะแม่ สู้ๆนะคะ

ขอบคุณกำลังใจนะคะ😊

อิป้ามหาภัย ลูกหลานตัวเองก็ไม่ใช่นิสัยเสีย

อย่าไปฟังคำพูดเค้า. ขอให้เราแน่วแน่ พอค่ะ.

VIP Member

บอกป้าไปคะ ลูกหนู หนูจะเลี้ยงเองคะ

VIP Member

เป็นเราจะอีป้านั้นให้หน้าแหกเรย

VIP Member

ลูกตัวเอง ใครจะยอมยกให้คนอื่นละ