46 ตอบกลับ

VIP Member

14-15 แม้แต่13​ ก็เป็นแม่คนแล้วคะ​ มีประจำเดือนเมื่อไหร่ถ้าได้เชื้อมาผสมก็ท้องได้แล้วคะ

VIP Member

บ้านนี้มีลูกอายุ 15 ค่ะ ทำให้เค้าเกิดมาแล้วพร้อมหรือใม่พร้อมก้ต้องเลี้ยงเค้าค่ะ

ดีแล้วคะ ท่องตอนอายุน้อยๆจะได้มีแรงเลี้ยงลูกคะ มีตอนอายุมากก็จะหนักหน่อยคะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องตอน17ย่าง18ค่ะ..อายุน้อยกว่าอีกนะค่ะเลี้ยงเองด้วยค่ะ..มีความสุขมาก

อยู่ที่ความพร้อมของเราค่ะ เราพร้อม เราดูแลได้ก็โอเค 23 ก็ไม่น้อยแล้วนะ ✌✌

แถวบ้านเด็กแค่14ปีก็มีลูกล่ะ ยังมีคนอายุน้อยกว่าแม่ซะอีก อย่ากังวลไปคะ

ไม่น้อยหรอกค่ะแม่ บ้านนี้อายุ 22 เต็ม มีลูก2คนแร้วจ้า คนโต 7 ขวบ คนที่ 2. 33วีค

มีความคิดและมีวุฒิภาวะ ดูแลตัวเองได้ ถือว่าไม่เด็กแล้วนะคะคุณแม่ ☺️

บ้านแต่งงานตอนอายุ 26 มีลูกตอน 29 คิดว่าช้าไปเลยคะ เอาที่เราพร้อมก็พอคะ

บ้านนี้ท้องตอน20จ้า แรกๆก็เคียดนะเพราะพลาดแต่เราต้องสู้ต่อไป