44 ตอบกลับ

VIP Member

1.มีเจ้าตัวน้อย 2.มีบ้านเป็นของตัวเอง 3.มีคนดูแลเอาใจใส่ ชีวิตดีดี๊😘😘

1. แต่งงาน 2. กำลังจะมีลูก (31Wแล้วค่ะ^^) 3. สามีและครอบครัวใส่ใจดูแลดีค่ะ

1.มีเบบี๋น้อย 2.ต่อเติมบ้านเพิ่มเสร็จในปีนี้ 3.มีครอบครัวที่อบอุ่น

VIP Member

1.มีเจ้าตัวน้อย🥰 2.ครอบครัวอบอุ่นขึ้น😊 3.สามีดูแลใส่ใจมากขึ้น😚

มีน้อง มีแค่นี้เองค่ะ เพราะปีนี้เราเจอแต่เรื่องแย่ๆ ทั้งปี 😊

1ลูกแข็งแรงอารมณ์ดี 2มีครอบครัวที่อบอุ่น 3โชคดีตลอดปีค่าาา

1.​มีเจ้าตัวน้อย 2.สามีดูแลเอาใจใส่ดีขึ้น 3.หมดหนี้

1.มีเจ้าตัวน้อย 2.สามีเอาใจใส่ดูแลดีขึ้น 3.หมดหนี้

1.มีลูก 2.เงินเดือนขึ้น 3.มีคนเมตตากับเราและลูก

VIP Member

1ลูกเกิดมาเเข็งเเรง 2มีเงินมีทอง 3มีบ้านมีรถ