51 ตอบกลับ

บ้านนี้อยากได้ลูกชายสักคน แต่ได้ลูกสาวตลอด 3ท้อง☺️

บ้านนี้ผู้ชายค่ะ หมอตกใจบอกแม่คะ จู๋ลูกใหญ่มากค่ะ

26 w ค่ะ

บ้านนี้คุณหมอบอกว่าผญ.ค่ะ สมใจคุณพ่อเขาเลย🥰☺️

หน้าไม่โชว์ชอบโชว์ผลงานพ่อแบบไม่มีอะไรกั้น

น้องเป็นคนเปิดเผยย♥️

ได้ลูกชายคะ มีลูกสาวแล้วตอนนี้ได้ลูกชายคะ

ลูกคนแรก ได้ผู้ชายค่ะ หมอบอกแหลมจุ๊บเลย5555

บ้านนี้ก็ผู้ชายสมใจอิพ่อเลยค่ะ ลูกคนแรก

VIP Member

บ้านนี้กัอยากได้สาวซักคน มาแต่ชายค่าา😅

บ้านนี้อยากได้ลูกชายแต่ได้ลูกสาวค่ะ😜😜

แลกกะนได้ไหม😂

บ้านนี้ซาวด์24วีคหมอบอกยังดูไม่ออกค่ะ