28 ตอบกลับ

บ้านนี้ เปิด2เซนตั้งแต่วันที่10 วันนี้40wksพอดี ยังใร้วี่แวว

ท้องแรก12ชั่วโมง ท้องสอง8ชั่วโมงท้องที่สาม3ชั่วโมงคลอดคะ

บ้านนี้ปากมดลูกเปิด2เซนตอน4โมงคลอดตอนเที่ยงคืนกว่าๆค่ะ

บ้านนี้เปิด2เซ็นตอน9โมง พอ11โมงคลอดค่ะ แล้วแต่คนด้วยค่ะ

บ้านนี้เปิด2 อีกหนึ่งอาทิตย์ถึงเปิดเพิ่มจ้า

แล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้ใช้ยาเร่งแป๊ปๆเดียวเอง

บ้านนี้เปิด 2 ซ.ตอน07.00น. พอ 11.00น. เข้าห้องคลอด ค่ะ

แล้วแต่คนค่ะ บางคนก็นาน บางคนก็แปยเดียว

ของเราเปิดสองเซ็นอาทิตย์กว่าถึงคลอดคะ

บางคนรอแค่5-6ชม.ก็คลอดแล้วค่ะ