มีแม่ๆเป็นแบบเราไหมคะ วางแผนไว้ว่าจะมีคนที่2แต่ไม่เร็วๆนี้ อยากให้คนโตสัก6-7ขวบก่อน แต่น้องดันมาแล้ว

ปัจจุบันคนโตเรา4ขวบค่ะ เรากับแฟนคุยกันว่าจะมีอีกคนตอนที่คนโต6-7ขวบ แต่เมื่อต้นเดือนดันตรวจเจอว่าน้องมาแล้ว พอรู้เท่านั้นแหละความที่แม่ยังไม่พร้อมจะมีเขาตอนนี้ก็เกิดอยากให้โตไวๆอยากรู้เพศเขาไวๆ จริงๆก็อยากให้ถึงวันที่เขาคลอดออกมาไวๆนั่นแหละค่ะ ขนาดคนที่2เรายังตื่นเต้นมากๆเลย ลืมไปเลยว่าเคยวางแผนว่าจะยังไม่มี แม่นี่นั่งนึกไปจนถึงลูกคลอดแล้วค่ะ ตื่นเต้นมาก😆😆

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ