95 ตอบกลับ

อดใจรออีกนิดนะคะ ยิ่งใกล้ยิ่งตื่นเต้น พอคลอดแล้วจะยิ่งเห่อมากๆ คะ

4มีนา ค่ะ มีแต่เจ็บเตือน ปวดหน่วงๆ แต่ยังไม่แตกสักทีจ้าา รอต่อไป

8 มีนาค่ะ ปวดหน่วงจิมิ ทุกวัน อยากแตกแล้วค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว👧

แตกมีนาเหมือนกันเลย.ของเรา.15มีนา แต่ยังไม่มีวี่แววอะไรเลย😅

บ้านนี้กำหนด9มีนา ยังไม่แตกเลยจ้า เจ็บเตือนนอนไม่ได้เลยย✌️

37+6เงียบมิดสี่ลี่ ของที่เตรียมไว้หยากไย่เกาะแล้วค่ะตอนนี้😂

10มีนาเหมือนกันค่ะ

ใจเย็นๆคะเป็นไปได้ก็ให้ 38-39จะดีกว่าพัฒนาการลูกจะได้ไม่ช้า

VIP Member

บ้านนี้เหมือนกันค่ะไม่ยอมแตกสักทีอิแม่รอใจจิขาดแย้ววค่ะ

18มีนา เตือนเหมือนกันค่ะ โดยเฉพาะตอนกลางคืนปวดมากกว่ากลางวัน

18มีนาเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันจร้า เจ็บท้องบ่อยแต่ยังม่คลอดเลยจ้า ทีมมีนาค่ะ