21 ตอบกลับ

บ้านนี้รอมาเกือบ 1 ปีน้องไม่มาเลย เลยออกลองกำลังกายทั้งเรากับแฟน งดแอลกอฮอล์​ 4 เดือนน้องก็มาแล้วค่ะ

TapFluencer

ของเราปล่อยมา8ปีค่ะ ไม่เคยกินยาคุมเลย เพิ่งติดค่ะ ปัจจุบัน 10W ค่ะ น้องอยากมาก็มาเองแบบงงๆเลยค่ะ

ไม่ต้องเครียดค่ะ ออกกำลังกาย ดูแลตัวเองดีๆ เดี๋ยวน้องก็มาค่ะ บ้านนี้ปล่อยมา3ปี น้องเพิ่งจะมา

ถ้าอยากมี ยอมเสียเงินหน่อยค่ะ หาหมอทางด้านนี้ น่าจะมีความผิดปกติทางร่างกาย

ของเรา8เดือนค่ะถึงมา ตอนนี้12วีคแล้ว เป็นกำลังใจให้นะคะ เดี๋ยวน้องก็มาจ้า

อยากรู้สาเหตุ ต้องให้หมอตรวจค่ะ หมอเกี่ยวกับ มีบุตรยาก

นี่ปล่อยมา 6 ปีก็ไม่ติด จนต้องไปทำเด็กหลอดแก้ว

ถ้าปล่อยธรรมชาติ เกิน1ปีแล้วไม่ท้องควรปรึกษาหมอ

+1ค่ะ บ้านนี้ตอนแรกไม่กล้าตรวจภายใน แต่ชอบปวดท้องประจำเดือนเลยอยากรู้เผื่อเป็นอะไร หมอบอกมดลูกสะอาดดี ไม่มีปัญหาอะไร หลังจากตรวจก็ท้องเลยค่ะ

ของเราปล่อยมา 5 เดือน ติดค่ะ ลูกคนที่2

ปล่อย8เดือนติดค่ะ