28 ตอบกลับ

ตอนนี้21 wแล้วลูกดิ้นแล้วแต่วันนี้ยังไม่ดิ้นเลยค่ะแต่เช้ามีความกังวลจังทำไงดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ

อันตรายค่ะมีทั้งคาเฟอีน น้ำตาล กินมากๆเสี่ยงเป็นเบาหวานคณะตั้งครรภ์นะค่ะ

ใม่ดีคะ แป๊บซี่มีกรดเยอะ และน้ำตาลอาจจะสุงได่ใม่ควรกินบ้านนี้งดใม่ทานคะ

บ้านนี้ตอนที่ไม่รู้ว่าท้องกินเหล้าแทบทุกวันพอรู้ก็หยุดหมดเลยค่ะ

ไม่น่าเป็นไรนะคะ ได้ยินว่า 3 เดือนแรกน้องมีถุงไข่แดงของตัวเอง

อันตราย รู้ว่าท้องแล้วต่อไปนี้ต้องหยุดกินนะคะ

VIP Member

อันตรายค่ะ บ้านนี้ก็พยายามไม่กินเหมือนกัน

อันตรายค่ะแม่บ้านนี้ไม่แตะเลย

น้ำตาลสูงเสี่ยงเบาหวานค่ะ

ไม่ดีต่อแม่ละน้องด้วยค่ะ