10 ตอบกลับ

ถ้าเสื้อผ้าเราสั่งจากเพจ ปอแก้วคิด เราว่าเนื้อผ้าดี แต่ถ้าพวกของใช้อื่นๆเราสั่งจากเพจบ้านชมพูเบบี้เซนเตอร์ ของใช้ทารกแรกเกิด ซื้อครบ3รายการ500ขึ้นไปฟรีส่ง

แนะนำไปซื้อตามร้านขายของเด็กค่ะ เราไปซื้อมาผ้าป่านโหลนึงแค่220เองแถม1ตัวด้วย ได้จับเลือกเนื้อผ้าเอง เห็นลายของจริง ดีกว่าค่ะ

ไดโนคิดส์ก็ถูกนะคะ แต่รอบจัดส่ง แอบนานนิดนึงเพราะลูกค้าเยอะมาก บ้านนี้เลือกshopee อีกช่องทางนึงค่ะ

เพจนี้ดีค่ะส่งไว เนื้อผ้าก็ถืกว่าดี ราคาไม่แพงด้วยค่ะ โปรเยอะด้วย

ปั้นปิ่น ฟอร์เบบี้ค่ะ ไลฟ์สดตอนเย็น ได้ครบเพราะร้านนี้เลยค่ะ

ของเค้าส่งไว่อยู่นะ แต่บ้านนี้ชอบส่งแบบemsแอบใจร้อน

ถ้าเป็นผ้าอ้อม แนะนำซื้อผ้าหลามาตัดเองค่ะ

VIP Member

เราก็ดูๆไว้ ยังไม่ได้ซื้อเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ จะศึกษาไว้เป็นแนวทางนะคะ ❤️

บ้านนี้ซื้อเพจไดโนคิดส์กับแอพ shopee ค่ะ

ขอบคุณค่ะ จะศึกษาไว้เป็นแนวทางนะคะ

ซาวด์กี่วีคคะรู้เพศ

19 W จ้ะ