15 ตอบกลับ

ท้องจร้าาาา บ้านนี้ตรวจ3ครั่ง ครั้งแรก ขึ้น 2ขีดจางงง พออัน2 3 เข้มมาก แถมเป้นสีม่วงอีต่างหาก5555 ตอนแรกนึกว่าซื้อมาตรวจผิดอัน แต่ป่าว (ไม่ได้ยุ่งกับยาน้ะแต่กินยาเยอะป่วยบ่อยมาก)

ขอบคุณค่ะ 💚

เราตรวจตอน2เดือนจางแบบนี้เลยคิดว่าไม่ท้อง พอเดือนที่4เมนก็ยังไม่มาเลยตรวจอีกทีคราวนี้เข้มเหมือนประชดเลยชัดเจนว่าท้องจ้า

จางแค่ไหนก้อท้องจ้า.. แต่ถ้าอยากให้ชัดกว่านี้อิก2-3วันตรวจใหม่ค่ะ

ท้องจร้า ของเราก็ตรวจครั้งแรกแบบนี้เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่าาา

VIP Member

รอตรวจใหม่อีกทีน๊า แต่จางเเค่ไหนก็มีโอกาศท้อง

เหมือนมีอีกขีด ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

ท้องจ้าาา ยินดีด้วยคะ

ขอบคุณค่ะ ❣️

ไม่ค้ะมันค้องขึ้น3ขีด🤦

ตรวจใหม่อีกครั้งค่ะ

จางแต่ไหนก็ท้องจ้า

ขอบคุณค่ะ ❤️