14 ตอบกลับ

บ้านนี้นับประจำเดือนครั้งสุดท้ายกับหมอซาวด์ห่างกัน 3 วีคเลยจ้า แอบตกใจแต่หมอก็ให้ยึดจากซาวด์เอาค่ะ

ห่างเหมือนกันค่ะ นับตาม ปจด.ขาด กำหนดคือ2 ธค /รพ.รัฐ พอซาวดู เลื่อนไป28 ธค /รพ.รัฐ แต่ไปซาวคลีนิคดู 16ธค ค่ะ

เราห่างเยอะเลยคะ ประจำเดือนขาดไป2เดือนกว่า แต่ซาวด์เจอแค่ถุง4wเองคะไข่ตกช้ามาก ตอนนี้12w+แล้วคะ

เราห่าง 1 สัปดาห์ค่ะ ไข่ตกช้า หมอปรับกำหนดคลอดตามผลซาวด์

VIP Member

อัลตร้าซาวมันคาดคะเนจากขนาดตัวค่ะ อย่าไปซีเรียส

เรามาครั้งสุดท้าย 10/8/62 ตอนนี้8สัปดาห์เตมเองค่ะ

VIP Member

บ้านนี้นับตามประจำเดือน33+2w แต่ผลซาว31w

บ้านนี้ห่าง1อาทิตย์ค่ะ

VIP Member

มีค่ะ ไข่ตกช้าค่ะ

อาจจะไข่ตกช้าจ้า