2 ตอบกลับ

ขอบสอบถามหน่อยคะ ตรวจที่คุณตรวจประจำเดือนขาดไปหรือยังคะ ของเราประเดือนล่าสุด3มิ.ย แต่อีก4วัน ประจำเดือนจะมา เลยยังไม่ได้ตรวจ. แต่มีอาการเจ็บน่าอก(หัวนม) 😅 แล้วก็ปวดหลัง.

ขอบคุณมากคะ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองตรวจดูคะ ยินดีด้วยนะคะ♥️

ประจำเดือนล่าสุด3มิถุนา ตรวจอันแรกจางมาก อันที่2เข้มเหมือนกันค่ะ🥰

เรารอบเดือน28วันค่ะ ประจำเดือนขาดไป2วันก็ตรวจเจอเลยค่ะ ตรวจทีแรกจางมากจนมองไม่เห็นพอทิ้งไว้5นาทีถึงชัดขึ้นมาหน่อยค่ะ