29 ตอบกลับ

ท้องแน่นอนจ้า ขึ้นแบบนี้เหมือนกันค่ะตรวจก่อนประจำเดือนมา5วันก็มีขึ้นจางๆแบบนี้ละคะ พอครบวันประจำเดือนมาก็ตรวจอีกรอบเข้มขึ้นมาอีกหน่อยเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ประจำเดือนรอบล่าสุดวันที่ 17 ตุลา ค่ะ พอเริ่มมีอาการคัดหน้าอก หน่วงๆท้องน้อย เราก็ซื้อที่ตรวจมาตรวจเลยค่ะ ผลก็ตามรูปเลยค่ะ 😁 #ยินดีด้วยนะคะ

1 ขีดน่าจะไม่ท้อง 2 ขีด ยินดีด้วยค่ะ แต่ถ้าขึ้นขีดที่ 2 จางๆ แบบไม่ชัวร์ พบหมอสูติ +- เจาะฮอร์โมนการตั้งครรภ์หรือปรึกษาขออัลตร้าซาวนด์ค่ะ

ขอบคุณนะคะ ไปรพ.มาแล้วค่ะ ตรวจพบตั้งครรภ์ค่ะ วันที่ 1 ธ.ค. หมอนัดต้องลุ้นกันต่อไปค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ของเราก็พึ่งตรวจเมื่อวานเองคะ ประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย 22 ต.ค.61

รอลุ้นเหมือนกันค่ะ ยินดีล่วงหน้านะคะ

ยินดีด้วยนะคะ😁

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ไปฝากครรภ์เลยค่า

ของเราจางกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้ 29week

ลองไปหาหมอค่ะ น่าจะทราบนะค่ะ

ท้องแน่นอนค้า ยินดีด้วยค้า