5 ตอบกลับ

ไปฝากครรภ์เลยดีกว่าค่ะ อีกอย่างจะได้ยามาบำรุงครรภ์บำรุงตัวเล็กด้วยค่ะ **เราประจำเดือนวันสุดท้าย 27 ก.ค แต่ตัวเล็กมาวันที่4 ส.ค ตอนนี้จะ 9 วีคแล้วค่ะ

ขึ้น2ขีดแล้ว ไปฝากครรภ์ด่วนค่ะ,กินยาบำรุงครรภ์บำรุงเลือด..บ้านนี้ขึ้น2ขีดปุ๊บไปเลย ทางนี้ซาวด์ครั้งเเรกได้7วีค พร้อมหัวใจเต้นตุ๊บๆ

เราเป็นเมนส์ครั้งล่าสุดวันที่ 28 สิงหาคม ตอนนี้ได้ 6 วิค 2 วันแล้ว ของคุณแม่ก็น่าจะประมาณ 7-8วีคได้ไหมคะ หรือโหลด app มานับเอาก็ได้ค่ะ

เมนเรามาล่าสุด 5 สิงหา ตอนนี้ใกล้ๆจะ 10 วีค แล้วค่ะ แม่รีบไปหาหมอนะคะ จะได้เอายาบำรุงมากิน

มาวันเดียวกันเลยค่ะครั้งล่าสุด จะไปหาหมอวันที่17นี่ คุนเเม่รีบไปหาหมอนะค่ะ

ไปหาหมอแล้ววอัพเดทบ้างนะคะ