56 ตอบกลับ

ท้องจ้า ไปหาหมอตรวจเพื่อความแน่ใจอีกรอบก็ได้ค่ะ

เราก๊ขาดไป1วันเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 28สัปดาห์แล้ว 🤪

ไปหาหมอ ฝากครรภ์ ดีกว่าค่ะ ชัดกว่าของเราอีก

VIP Member

ไม่ต้องตรวจ​ใหม่คะ​ ไปฝากครรภ์​ได้เล​ย​คะ

น่าจะท้องแล้วนะคะเพราะขีดขึ้นได้ชัดมากคั

ชัดขนาดนี้ ฝากครรภ์เลยค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

ไม่ต้องครวจจเเล้ววค่ะ ฝากครรภ์ได้เรยย

ถ้าอยากแน่ใจ ตรวจฉี่แรกของตอนเช้าจ้า

ไม่ต้องตรวจใหม่แล้ว ไปฝากครรภ์เลยค่ะ

ไม่ต้องตรวจใหม่ ชัดขนาดนี้ท้องชัวร์