13 ตอบกลับ

ดูจากภาพ ไม่ท้องค่ะ เราคนนึงปจด.เคยคลาดเคลื่อนเกือบ15วัน ตรวจก็ไม่ท้องเหมือนกัน หรือถ้าคุณไม่แน่ใจอีกอาทิตย์ตรวจใหม่ แต่เราว่าไม่น่าจะท้อง

ลองซื้อมาตรวจใหม่ค่ะ น้องนี้ท้องได้ 1 เดือนยังตรวจไม่ขึ้น มารู้ตอนตรวจครั้ง 2 เลือดไม่มา 2 เดือน

ถ้าคุณแม่อยากมีน้องลองหาข้อมูลการทานคีโตนะคะน้องมาแน่ๆค่ะ

ไม่ท้องค่ะ เห็นขีดเดียว ลองซื้อที่ตรวจใหม่แล้วตรวจซ้ำดูค่ะ

Super Mum

เห็นขีดเดียวค่ะ ลองตรวจซ้ำดูอีกรอบนะคะ

VIP Member

ลองตรวจปัสสาวะแรกตอนเช้าดูค่ะ สู้ๆนะคะ

ยังไม่เห็นขีดที่ 2 ลุ้นต่อไปค่ะ สู้ ๆ

เห็นขีดเดียวเองค่ะแม่

ขาด1เดือนแล้วค่ะ 🥺🥺

เห็น1ขีดเองจ้ะ