20 ตอบกลับ

ถ้าจะดูจริงๆๆ แม่อย่าเอาไปส่องกับไฟค่ะ (เพราะมันทำมา2ขีด) นี้แม่เอามาส่องกับไฟ ถึงจะไม่ตรวจมันก็ขึ้น2ขีด ถ้าจะให้แน่ใจลองตรวจฉี่แรกของวันค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ🥺😢

คุงแม่ประจำเดือนมาปกติไหมคะ. ถ้าปกติ.เรื่องท้องไม่น่ายากคะแม่ บ้านนี้ปล่อยมา 5 ปี ประจำเดือนไม่ปกติ ปีหนึ่ง มาเดือนเดียว เพิ่งตรวจเจอ

ขอบคุงคะแม่ #ขอให้คุงแม่สมหวังนะคะ สู้ๆๆคะ

ของเราก้จางแบบนี้เลยคะท้องค่ะ เกิดจากโฮโมนอ่อนอยู่ต้องรออีกสักพักค่อยตรวจใหม่ เพื่อความแน่ใจ

อย่าเอาส่องกับแสงค่ะ ให้มองแบบปกติว่าเห็นกี่ขีด รออีกสัก1สัปดาห์ถ้า ปจด.ยังไม่มาตรวจใหม่นะคะ

ขอบคุณค่ะ เดี่ยวอาทิดหน้าลองตรวจใหม่

แม่บ้านนี้เปนเหมือนกันคะจางๆแบบนี้ รอสัก2วันตรวจใหม่นะคะ บ้านนี้คุม7ปีปล่อย1เดือนติดคะ

ดีใจด้วยนะค่ะ ❤️

ของเราก้อขึ้นแบบนี้ค่ะรอ2-3ไปให้หมอตรวจผลว่าท้องได้4สัปดา

ถ้า2ขีดไม่ต้องส่องก็เห็นค่ะถึงจะจางก็ท้องลองตรวจอีกทีค่ะ

เพื่อความชัวร์ตรวจอีกทีก็ได้คะสักสองอาทิตย์

รออิก2-3วันตรวจใหม่ก้อได้จ้า...ขอให้สมหวังนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ❤️

เเม่ว่าท้องนะ รออีกสักอาทิตย์นึงจ้า ท้องอ่อนๆ

สาธุค่ะ คุณแม่🙏❤️