15 ตอบกลับ

บ้านนี้เจ็บนมปวดเหมือนประจำเดือนมาแต่ไม่มาเลยลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูขึ้นชัดเจนเลยค่ะ2ขีด

ทางนี้ขาด 6วัน เจ็บนมมากๆ อาการเหมือน ประจำเดือนจะมาทุกอย่างเลย ลองตรวจขึ้น2ขีดเลยค่ะ 😂

ตรวจแล้วจ้าขึ้น1ขีดีอดูอีกสัก2วันจ้าจะตรวจอีกที😂

คุณแม่ลองตรวจดูค่ะอาจจะ2ขีดจางๆก็ได้ แรกๆเราก็มีอาการเจ็บนมเหมือนกัน

ทางนี้ไม่มา 4 วัน รู้สึกเจ็บนม ปวดท้องน้อยนิดนึง ลองตรวจขึ้น 2 ขีดเลยค๊า

คงมีได้มีน้องประจำเดือนมาละคะขอบคุนแม่ๆทุกคนมากนะคะ

เค้าเมนส์ขาดไป5วัน ตรวจก็เจอเลยค่ะ แม่ลองตรวจดูนะคะ

ขาดไป13วันตรวจไม่ขึ้นเลยค่ะ

ตรวจเท่านั้นค่ะถึงจะรุ้ว่าท้องหรือไม่ท้อง

ทางนี้4วันค่ะ ลองตรวจเล่นๆ สรุปคือ2ขีดค่ะ🥹

ตรวจได้เลยคะ น่าจะขึ้นแล้วถ้าท้อง

ของเราขาดวันเดียว ตรวจขึ้นเลยค่ะ