14 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นคะ อึไม่เเข็ง น่าจะปกตินะคะ เพราะน้องเบ่งมาตั้งแต่แรกเกิดแล้วตอนนี้4เดือน

เหมือนกันค้ะน้องเป็นแต่แรกเกิด

บ้านนี้กำปั้นแล้วแบ่งค่ะ เสียงดังอึ อึ ตั้งแต่ออกจากโรงพบาลก็แบ่งแบบนี้เลยค่ะ

เหมือนกันเลยค้ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ก้อเป็นเหมือนกันค่ะ ต้องใช้พลังลมปาน และสมาธิ 55 ขำๆ นะคะ

บ้านนี้เพิ่งมาเบ่งหน้าดำหน้าแดงตอน 4 เดือนค่ะ คิดว่าปกตินะคะ

ขอบคุณค้ะ

ปกติค่ะน้องบ้านนี้ก้อเป็นพอถ่ายเสร็จหน้านี้ยิ้มเลย

ปรกติคะลูกพี่ก็เป็นเบ่งที่หน้าแดงเชียว

ขอบคุณค่ะ☺️

VIP Member

ปรกติค่ะ เป็นกลไกของร่างกาย

ปกติค่ะคุณแม่​😘

ปรกติค่ะแม่

VIP Member

ปกติค่ะ