157 ตอบกลับ

VIP Member

ตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะต้องรีบฝากนะค่ะจะได้เอายามากิน

บ้านนี้ไปฝากตอน5เดือนเลยจ้า อิอิ มัวแต่ทำงานไปหน่อย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ปล่อยมา 5 เดือนแล้วน้องยังไม่มาเลย

คลอดน้องแล้วค่ะ น้องได้1เดือน17วันแล้วค่ะ

VIP Member

เเม่ไปฝากได้เลยนะคะยิ่งฝากเร็วจะได้ยำมากินบำรุงคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ฝากตอนน้องได้ประมาณ24สัปดาห์​ค่ะ​ แม่รู้ช้า

พอทราบว่าท้องก็ฝากครรภ์เลยค่ะ ได้ประมาณ 2 สัปดาห์

รู้ตัวว่าท้องตอน 13 สัปดาห์ค่ะ และไปฝากตอนนั้นเลย

รู้ปุ๊บหาหมอปั๊บเลยค่ะ จะได้เอาวิตามินมากินจ้า

บ้านนี้รู้ก็ฝากเลยค่ะ​ มารู้แล้วไปฝากตอน​ 8wค่ะ

บ้านนี้ฝากตอน5เดือนค่ะเพราะพึ่งรู้ตอน5เดือน😅