ท้องรึเปล่าคะแบบนี้

ปจด.ขาด10วันลองตรวจดูขึ้นแบบนี้จะใช่รึป่าวคะมีอาการเจ็บเต้านม..แล้วก็มีปวดหน่วงที่ท้องบ้างนิดหน่อยรวมด้วย..ยังไม่แน่ใจเลยคิดว่ารออีก1อาทิตย์จะไปหาคุณหมอตรวจซ้ำค่ะ

ท้องรึเปล่าคะแบบนี้
13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้มีน้องค่ะ ตรวจขึ้น 2ขีด ไปตรวจที่โรงพยาบาลมาแล้วคุณหมอยืนยันว่าท้องแต่พออัลตร้าซาวด์กลับบอกไม่ได้ว่าท้องกี่วีค แม่บ้านไหนเป็นบ้างค่ะ

ท้องค่ะบ้านนี้ขาดไป1เดือนขึ้นจางๆเหมือนกันแต่ตรวจหลายอันจนอันสึดท้ายชัดมากค่ะ

3y ago

วันนี้ไปตรวจกับคุณหมอขึ้น2ขีดแบบเข้มๆชัดๆเลยค่ะ??

บ้านนี้ประจำเดือนขาด2วัน พอตรวจมา ขึ้น2ขีดจางๆเลยค่ะ

Post reply image
3y ago

ดีใจด้วยนะคะ

ท้องค่ะ บ้านนี้ขาด9วัน ตอนนี้ท้อง2เดือนแล้วค่ะ

3y ago

ค่ะ

เหมือนกันค่ะ ไม่รู้ชัวร์ไหม?

3y ago

ขอบคุณนะค่ะคุณแม่?

ท้องค่ะเเต่ยังท้องอ่อนอยุ่

ยินดีด้วยนะคะ ท้องจ้า?

นี่ประจำเดือนขาด1เดือน

3y ago

ดีใจด้วยนะคะ☺

ท้อง100%ค่ะ

Super Mum

ท้องค่ะแม่