ควรถามสามีไหมค่ะ

ปกติแล้วความต้องการของสามีค่อนข้างบ่อย แต่เราไม่ค่อยมี หลายๆครั้งเราไม่ต้องการจนตัวเขาหงุดหงิด แต่ช่วง ปีกว่าๆที่ผ่านมาเราไม่เคยขัดเขาเลย เพราะช่วงนี้เขาไปทำงาน ตปท เป็นประจำล่าสุดคือเดือนเมษาที่ผ่านมาเราไปหาเขาได้ประมาณ 1 อาทิตย์ ก็มีเกือบทุกวัน แต่พอหลังจากนั้นไม่ค่อยมีเหมือนที่เขาเคยต้องการ เคยถามเขาเเล้วเขาตะกุกตะกักที่จะตอบ เราควรจะถามเขาอีกไหมค่ะ ครั้งล่าสุดคือเมื่อ 2 เดือนที่เเล้วและครั้งนั้นก็เหมือนแบบไม่เต็มร้อยค่ะ ปล.ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่ค่ะ แต่ปัญหาเกิดก่อนตั้งครรภ์นะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ