12 ตอบกลับ

วันนี้มีตกขาวสีน้ำตาลอ่อนเลยไปหาหมอมาค่ะแต่คนละรพ.ที่ฝากครรภ์นะคะ ที่รพ.นี้ซาว์ได้6w3d ค่ะเห็นน้องแต่ยังไม่เห็นหัวใจ แม่จิตตกมาก เพราะถ้านับวีคจากรพ.ที่ฝากครรภ์จะอยู่8w6d แม่กลัวมากเลย แม่เคยแท้งเมื่อปีที่แล้ว

เจอหัวใจน้องรึยังค่ะ

อาทิตย์ที่แล้ว 5 วีค ไปซาวเจอน้องเเต่ไม่เจอหัวใจค่ะ วันนี้6วีค ไปอีกหมอบอกไม่เจออะไรเลยค่ะ เราก็เครียดมากๆค่ะ

VIP Member

ตอนฝากท้องหมอจะอัลตร้าซาวน์ให้เห็นตัวอ่อนที่ฝังอยู่ในมดลูกพร้อมกับได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

ของเรา6วีค หมอซาวหัวใจเต้นแล้วค่ะเห็นหัวใจ ตุ้บๆๆๆๆๆ

หัวใจน้องจะเห็นตอน 9w นะคะ จะเห็นชัดเจนคะ

VIP Member

ได้ยินเสียงหัวใจเต้นตั้งแต่7w ค่ะ

บ้านนี้เจอตั้งแต่ 5W เลยค่ะ❤️

ซาวด์ครั้งแรก7วีคก็เจอเลยค่ะ

รูปอัลต้าซาวด์ที่ได้มา

5-6วีคก็เห็นเเล้วคะ